Ruka kwenda maudhui makuu
Wanafunzi wakishiriki kipindi cha kujifunza cha YEES TZ nje ya darasa.
ELIMU, UJUZI NA FURSA

Kuwawezesha Vijana. Kujenga Ujuzi. Kuunda Maisha Bora.

YEES TZ inaunganisha elimu, ujuzi wa vitendo na msaada unaolenga fursa ili kuwasaidia vijana kusonga mbele.

Kuhusu YEES TZ

Sisi Ni Nani

Youth Education and Empowerment through Skills – Tanzania (YEES TZ) shirika lisilo la kiserikali, lilianzishwa kutokana na maono ya kuchangia katika maendeleo, uwezeshaji na mabadiliko chanya ya vijana pamoja na jamii zilizo katika mazingira magumu nchini Tanzania.

Jifunze zaidi
YEES TZ

Programu Zetu

Taasisi inalenga kukuza elimu na maendeleo ya ujuzi kwa vijana, ujasiriamali na shughuli za kuongeza kipato, elimu ya wasichana, programu za kusoma na kuandika, uongozi, michezo, ubunifu na maendeleo ya jamii. YEES TZ inatambua pia umuhimu wa ushirikiano kati ya Serikali, washirika wa maendeleo, mashirika yasiyo ya kiserikali, sekta binafsi, taasisi za kijamii na kidini, jamii na wadau wengine katika kufanikisha maendeleo endelevu.

Msaada wa Elimu

Kupanua fursa za elimu na kuimarisha ujifunzaji, uwezo wa kusoma na kuandika pamoja na maendeleo ya vijana kielimu.

Ufundi na Stadi

Kujenga stadi za vitendo zinazoongeza kujitegemea na kufungua njia kuelekea shughuli endelevu za kujipatia kipato.

Ujasiriamali

Kukuza ujasiriamali na njia za kujipatia kipato zinazowasaidia vijana kubadilisha ujuzi na mawazo kuwa fursa.

Uongozi na Ubunifu

Kuimarisha uongozi, ari ya kuchukua hatua na ubunifu ili vijana washiriki kwa maana katika maendeleo ya jamii.

Elimu ya Kidijitali

Kujenga uelewa wa kidijitali wa vitendo unaosaidia ujifunzaji, maendeleo ya ujuzi na ushiriki katika dunia inayobadilika.

Uwezeshaji wa Kaya

Kuunganisha elimu, ujuzi na msaada unaolenga kujipatia kipato na uwezeshaji mpana wa jamii.

Media

Picha za Shughuli

Angalia maktaba ya picha
YEES TZ

Saidia kuunda fursa za vitendo kwa vijana.

Omba, jitolee, shirikiana nasi au saidia kazi zilizothibitishwa za YEES TZ.