Ruka kwenda maudhui makuu

Fomu na Maombi

Chagua fomu inayohusiana na ombi lako. Kutuma fomu hakumaanishi ombi limeidhinishwa.

Wasiliana na YEES TZ

Tuma ujumbe wa kawaida kwa YEES TZ.


Fungua fomu

Ombi la programu

Omba kujiunga na programu ya YEES TZ unayostahili.


Fungua fomu

Ombi la msaada wa elimu

Omba msaada wa elimu. Kutuma ombi hakumaanishi kuidhinishwa.


Fungua fomu

Ombi la mafunzo ya ufundi

Omba mafunzo ya vitendo ya ufundi na stadi.


Fungua fomu

Ombi la msaada wa ujasiriamali

Omba mafunzo ya ujasiriamali au msaada wa maendeleo ya biashara.


Fungua fomu

Ombi au rufaa ya msaada wa kaya

Tuma ombi au rufaa ya msaada wa kaya. Toa taarifa zinazohitajika tu.

Siri
Fungua fomu

Ombi la kujitolea

Omba nafasi ya kujitolea na YEES TZ.


Fungua fomu

Ombi la ushirikiano au udhamini

Pendekeza ushirikiano, udhamini au kazi ya pamoja ya taasisi.


Fungua fomu

Usajili wa tukio

Jisajili kwa tukio la YEES TZ linalopokea usajili.


Fungua fomu

Ombi la kazi au mafunzo kwa vitendo

Tuma ombi kwa nafasi ya kazi au mafunzo kwa vitendo iliyotangazwa.

Siri
Fungua fomu

Maoni au malalamiko

Tuma maoni au malalamiko. Unaweza kutuma bila kutaja jina inapofaa.

Siri
Fungua fomu

Taarifa ya siri ya ulinzi

Ripoti jambo la ulinzi kwa siri. Tovuti hii si huduma ya dharura.

Siri
Fungua fomu

Ombi la faragha na haki za taarifa

Omba kufikia, kusahihisha, kuondoa ridhaa, kuzuia au kufuta taarifa inapohusika.

Siri
Fungua fomu