Ruka kwenda maudhui makuu
Kazi Yetu

Programu Zetu

Elimu, ufundi na stadi, ujasiriamali, uongozi, kidijitali na uwezeshaji wa kaya.

Maeneo ya Programu

Kuunganisha elimu, ujuzi na fursa

Maeneo yetu ya programu yanaunganisha elimu, stadi za vitendo, ujasiriamali, uongozi, ubunifu na uwezeshaji wa jamii.

01

Msaada wa Elimu

Kupanua fursa za elimu na kuimarisha ujifunzaji, uwezo wa kusoma na kuandika pamoja na maendeleo ya vijana kielimu.

Fahamu zaidi kuhusu programu
02

Ufundi na Stadi

Kujenga stadi za vitendo zinazoongeza kujitegemea na kufungua njia kuelekea shughuli endelevu za kujipatia kipato.

Fahamu zaidi kuhusu programu
03

Ujasiriamali

Kukuza ujasiriamali na njia za kujipatia kipato zinazowasaidia vijana kubadilisha ujuzi na mawazo kuwa fursa.

Fahamu zaidi kuhusu programu
04

Uongozi na Ubunifu

Kuimarisha uongozi, ari ya kuchukua hatua na ubunifu ili vijana washiriki kwa maana katika maendeleo ya jamii.

Fahamu zaidi kuhusu programu
05

Elimu ya Kidijitali

Kujenga uelewa wa kidijitali wa vitendo unaosaidia ujifunzaji, maendeleo ya ujuzi na ushiriki katika dunia inayobadilika.

Fahamu zaidi kuhusu programu
Ushiriki

Tafuta fursa zinazolingana na mahitaji yako

Angalia fomu na maombi