Ruka kwenda maudhui makuu
YEES TZ
Nyumbani
Kuhusu Sisi
Mwanzilishi
Uongozi
Programu
Athari
Hadithi
Habari na Matukio
Habari
Matukio
Picha
Machapisho
Maombi
Mawasiliano
English
Changa Sasa
← YEES TZ
Taarifa ya siri ya ulinzi
Ripoti jambo la ulinzi kwa siri. Tovuti hii si huduma ya dharura.
Fomu hii ina taarifa za siri. Tumia kifaa na njia salama ya mawasiliano. Usitume taarifa zisizohitajika.
Website
Tuma bila kutaja jina inapokubalika
Jina, si lazima
Barua pepe salama, si lazima
Namba salama ya simu, si lazima
Njia na muda salama wa mawasiliano
Tarehe ya tukio
Eneo la tukio
Eleza jambo linalohusu ulinzi
*
Kiwango cha hatari
*
Chagua
Hakuna hatari ya haraka inayojulikana
Jambo zito
Mtu anaweza kuwa katika hatari ya haraka
Nyaraka ya kuambatanisha
Faragha:
Taarifa zako zitatumika kushughulikia ombi hili na ufuatiliaji wa taasisi ulioidhinishwa. Usiweke taarifa nyeti zisizohitajika.
Ninathibitisha kuwa taarifa ni sahihi na nakubali YEES TZ kuzichakata kwa madhumuni yaliyoelezwa.
Tuma